Gem Sạu's 1st fansite
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gem Sạu's fan Palace - Where we protect our Beautiful Goddess...

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Thông báo: BQT: Chương trình thông điệp yêu thương vẫn đang nhận thông điệp mới và sẽ hoạt động vào ngày t6 (16/7/2k10) vào lúc 20h30'. Nếu chương trình không diễn ra, mong các bạn thông cảm do trục trặc kĩ thuật. Mong nhận được sự ủng hộ từ phía các Gem's fans. Thân. BQT. 

[10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
♥ ku ♥
♥ đà điểu cái ♥
♥ ku ♥

[10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6 Empty
Bài gửiTiêu đề: [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6   [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6 EmptySun Jul 11, 2010 3:18 pm

ôh, mở đầu cho 2pic nài, mềnh xin ngoài lề 1 chút.
Cái ngày hôm ý thì chắc hẳn các bạn đều biết là có cái sự việc gì xảy ra rồi...
rằng thỳ là hôm ý là 27.6, là sinh nhật của lữ thần ạ ...
Và tất nhiên, để kỉ niệm ngày mà ông dời ếu hiểu xao lại mất tự chủ, không kiềm chế được nỗi buồn của bản thân mà :"> 1 phát ... rồi ... đáp xuống trần gian là 1 thứ rất ư là ... ( k nói ra vì chắc các bạn cũng hiểu rồi ), 1 cơ số các bạn chẻ đã quyết tâm làm nên 1 việc thật ý nghĩa, đó là làm xanh cả cái trường quay của người ta, huy động cả 1 quân đoàn hăm hở với hi vọng " thể hiện được tình iêu của mình dành cho các anh và thể hiện sức mạnh của E.L.F" =))
Vâng, và kết quả là 8->

BỊ NGƯỜI TA ĐÈ BẸP KHÔNG THƯƠNG TIẾC =))

Và tất cả những gì các bạn làm được chỉ là đến đấy ngồi rồi VỀ NHÀ BÀY TỎ Ý KIẾN TRÊN 4RUMS CỦA MÌNH =))
Các bạn không đủ trình hùng biện thỳ làm ơn đừng đến và đừng có lên nói làm gì, để rồi chả nói được lại đổ lỗi cho MC của Việt Nam chả biết "thương hoa tiếc ngọc". Rồi những lời như “ngọc thốt” của các bạn lại không hiểu sao không những chả bay được đến tai anh MC mà còn bị ảnh nhảy m. vào mồm không cho nói tiếp.

Đặc biệt là Lữ Thần của chúng ta…
Theo như những gì tớ hóng hớt được trên SB của sạu ( public thôi chứ cái gì ở ở ẩn thỳ tớ chịu chết =]] ) thỳ lữ thần và toàn bộ đám người hầu đã bàn mưu tính kế làm xao để “quảng bá” cho mọi người biết về SJ, về cả cái FC lớn nhất của Sj tại Việt Nam nữa ý, về tinh thần đoàn kết …. Blah blah …..
Cũng chuẩn bị cái lýt để nói rồi hay xao ý
Cơ mà khi mọi chuyện không được như ý muốn thỳ xao, khi mà các nô tỳ không cáng đáng nổi nhiệm vụ mà lữ thần đã giao cho, xin thưa … CHẢ SAO CẢ =))
Nhìn các nô tỳ trung thành với mình bị bắt bẻ, chặn họng, lữ thần chỉ ngồi im, không nói gì.
Vậy là lữ thần thật sự rất RỘNG LƯỢNG VÀ KHOAN DUNG đúng không mọi người, chúng ta đã không iêu nhầm người mà Smile
Cả khi nghe các tình iêu lớn của chính mình được réo lên không phải là để tung hô mà là bôi nhọ, bêu xấu, bới móc, chửi (thầm), lữ thần cũng ngồi im. À đâu, quên mất, có phản ứng đó chứ. Phản ứng ấy là mỉm cười vài cái để khoe ra cái duyên thầm, cái vẻ đẹp tiềm ẩn càng nhìn càng tiềm ẩn của mình (xin phép mượn bản quyền chú BM, chúng ta là đồng hương, đi đâu mà thiệt) để làm vui lòng các fan như chúng ta. Vâng, rất cảm ơn cái phản ứng nó bị MẠNH MẼ ấy …

Điều đó chẳng khác nào, lữ thần đồng ý với anh MC rằng ý kiến “một bộ phận các bạn trẻ đang hâm mộ hay thần tượng ai đó một cách ồn ào và thiếu lành mạnh.” Là chuẩn, cấm chỉnh sửa =))

Vâng, cảm ơn rất nhiều vì điều đó, cảm ơn vì bây giờ chúng ta cùng
"những gương mặt tiêu biểu cho sự hâm mộ thái quá của thế hệ trẻ" :”>

Thôi tớ chẳng dám bàn luận gì nhiều, bạn nào đọc thỳ tự cho ý kiến, mỗi người có 1 quan điểm, viết nhiều lại có người @ lại bảo lắm chuyện, đặt điều thỳ vui. Chốt lại thỳ vẫn 1 câu như ai đó nói để bao biện cho mình:
“Dù sao trái đất vẫn quay!” Chúng ta chẳng thể bác bỏ những thành kiến xung quanh chúng ta. Chân lý luôn hàm chứa một sức mạnh, anh càng mún công kích nó thì nó lại càng vững chắc và chính là anh dã chứng mình cho nó!”

cre: đội gemfan's new

Được sửa bởi ♥ ku ♥ ngày Sun Jul 11, 2010 11:30 pm; sửa lần 2.
♥ ku ♥
♥ đà điểu cái ♥
♥ ku ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6   [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6 EmptySun Jul 11, 2010 3:28 pm

À, để tránh trường hợp mọi người không biết comt gì để tránh spam, tớ sẽ MINH HỌA cho 1 số ví dụ comt cực kì ĐIỂN HÌNH nhóe =)) mà lữ thần đi về cũng IM LẶNG k thấy nói gì, tớ nghĩ là nhờ mn nói hộ kẻo mang tiếng =))

Trích dẫn :
Nhà mình bị bẫy quá nhiều (Từ việc clip phỏng vấn "Thần tượng của bạn là ai và vì sao bạn thích
họ?" cho tới tài liệu liên quan tới 27-3, cho tới việc bắt bẻ ngay tại trường quay) vì vậy, nếu nhà mình có bị hớ thì cũng ko thể trách được mà luôn luôn phải tỏ ra nhẫn nhịn để người ta bôi bác T^T, nếu ko thì người ta lại càng có cớ để chụp mũ rằng "Fan Kpop là bọn trẻ con thiếu văn hoá"
~> ôi tớ nói thật chứ nếu éo có cậu dạng như nài : " Nếu hỏi tại sao em lại thần tượng thì em thực sự là .. em không biết" thỳ người cũng làm chó có gì để mà bắt vs chả bẻ các bạn, các bạn vừa cứng đầu vừa đông thế kia =))

Trích dẫn :
Nhà mình tham gia chươngtrình này rất bị động vì không thể lên tiếng nói suy nghĩ của mình một cách đầyđủ và chính đáng (vì chương trình đã có kịch bản và đã được phím trước khánhiều)
~> vâng, kịch bản là điều đương nhiên bởi đây có phải cái chợ nhà bạn đâu mà lôm côm. Đây là 1 chương trình THTT, nên việc phím trước câu hỏi là nguyên tắc, là chuyện đương nhiên. Tuy nhiên, phím gì thỳ phím, họ ko thể bắt chúng ta nói theo ý n~ gì họ muốn nói được. Như vậy thỳ còn gì là
đối thoại. Nếu các bạn biết cách ăn nói một chút, iêu các anh thêm nhiều nhiều nữa thỳ ….

Trích dẫn :
Các bạn đã nói được quan điểm của chúng ta và tớ tôn trọng điều đó. Các bạn đã nói lên những ý kiến bức xúc của ELF trong thời gian qua như những bài báo nói không chính xác về ELF, những ý kiến về ý thức của ELF trong đêm 27 vừa rồi, khâu tổ chức của MTV Exit... Nói chung đã nói đc. Tuy nhiên hình như vẫn chưa có 1 sự chuẩn bị kĩ càng thì phải. Vs ELF rất đúng và hay, nhưng vs những người khác, những người ngoài cuộc và những người có ý kiến trái chiều thì thực sự chưa thể thuyết phục đc. T_T
Mong rằng nếu có lần sau thì chúng ta sẽ chuẩn bị kĩ hơn, nên cử những bạn nói thật sự giỏi và cũng nên chuẩn bị lí lẽ thật thuyết phục để nói vs họ. Những bài rep của nhiều bạn trên 4rum thật sự là thuyết phục, vậy tại sao chúng ta không nói đc như chúng ta đã viết ra!! ELF hwaiting
~> tự cảm nhận đi =)) [cre: sạu]
Riêng tớ, tớ chỉ đồng ý mỗi câu cuối =))

Trích dẫn :
Quả đấy, Saju đứng lên kéo về thì hay. Ko thì mình giơ tay xin nói tỏ rõ quan điểm, ko cho nói thì mình về. Mình có quyền làm thế, mình nói rằng mình ko được tôn trọng thì chả có lí gì ngồi đó cho họ bêu. Chả có gì sai cả, mình có quyền tự chủ chứ. Dân mình nhẫn nhịn quen mất rồi :">
Em cứ tưởng tượng các bạn Hàn thì họ sẽ làm gì nhỉ...đồng loạt hô "2 3 MC...2 3 xuống đi", "Saju...về thôi", biểu tình cứ phải nói là quyết liệt. Mình ko ký kết hợp đồng gì với họ, họ chả phạt mình đc gì nếu mình bỏ về giữachừng vì bị thiếu tôn trọng
~> thật đáng buồn cho những ai đến tận giờ vẫn nghĩ cs màu hồng như màu fc của các bạn =)) Ôi, chương trình trực tiếp của người ta, các bạn VIP đến nỗi có quyền tự bỏ về ấy
Và các bạn nghĩ ở Hàn, ngta cũng “thông minh và hiểu sự đời” như các bạn xa0 =))

Trích dẫn :

thất vọng thay cho 1 số bạn khi dc phỏng vấn lại nói mình yêu thix suju mà hok hiểu tại sao,yêu thix vì các a ấy đẹp trai,có phong cách bla bla bla...tròng khi điều cần nói để mọi ng` cùng
hiểu thì hok nói phải "khen" chương trình vì đã tìm dc những bạn này để bôi xấu chúng ta
~> ts mình bị iêu bạn nài nhóe =))
gemsyndrome
nữ hoàng mèo
gemsyndrome

Bài gửiTiêu đề: Re: [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6   [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6 EmptySun Jul 11, 2010 5:29 pm

ôi đúng là những "con ng`" thông minh và đầy hiểu biết=)))))))))))))
mẹ chứ cho mỗi con đần như mềnh lên nói thôi thì chưa chắc các anh đã bị mang ra bêu rếu ĐƯỢC đến như vậy đâu=))))))))))))
sạu đúng nà CHUYÊN NGHIỆP
đặc biệt khi lữ thần lại là đầu tàu dẫn dắt=))))))))
mồm lữ thần cứ oang oang yêu các anh
thế mà sao khi các anh bị ng` ta mang ra bêu rếu, xiên xỏ 1 CÁCH CÔNG KHAI thì lữ thần chỉ bik nhăn răng ra cười "duyên" vại???
ah chắc lữ thần thực sự nghĩ rằng:"
nếu nhà mình có bị hớ thì cũng ko thể trách được mà luôn luôn phải tỏ ra nhẫn nhịn để người ta bôi bác T^T, nếu ko thì người ta lại càng có cớ để chụp mũ rằng "Fan Kpop là bọn trẻ con thiếu văn hoá"", có phải k0?
hay thực sự là lúc đó cái đầu nợn của lữ thần đe'k nghĩ ra dc 1 câu đủ thuyết phục nào để có thể phản bác lại MC và bảo vệ các anh?
mềnh bị iu lữ thần wa', lữ thần đã làm cho VELF "nổi tiếng" là "
NHỮNG GƯƠNG MẶT TIÊU BIỂU CHO SỰ HÂM MỘ THÁI QUÁ CỦA THẾ HỆ TRẺ"

Gemxinh
♥Vợ của Sói♥
Gemxinh

Bài gửiTiêu đề: Re: [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6   [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6 EmptySun Jul 11, 2010 10:02 pm

Đúng là một món quà sinh nhật í nghĩa dành cho lữ thần
Các anh bị sỉ nhục đúng kái ngày đấy =))
Em đúng là ko thể nghĩ hơn đc Smile)
E lạy kái đứa nói là vì yêu yêu sj e cũng ko bik nữa ý=))
Đùa e chả hiểu bạn í đc lữ thần tuyển chọn kiểu gì mà ló thành tnày đấy =))
Ôi zời ơi
Ko có khả năng thì đừng bôi nhọ ELF Lữ thần nhé
E đúng là ko hâm mộ nhầm ng =))
Lữ thần thật có lòng vị tha mà=))..phải e là e băm vằm ra làm trăm mảnh í chứ
Ôi Thế này ko biết n~ ai xem nghĩ gì về SJ nữa..ôiiii
♥ bóng ♥
♥bựa của dẩu ♥
♥ bóng ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6   [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6 EmptyMon Jul 12, 2010 2:25 pm

ts,chả bít comt j
trước hết thank bạn vì bài của bạn đã củng cố tình yêu của tôi dành cho lữ thần xinh đệp nên rất nhiều.13 lần nói thanh kíu bạn

bạn và tôi cùng tình yêu vs lữ thần nên bạn và tôi biết tại sao chúng ta lại yêu lữ thần
ts,yêu mà ko biết lý do thì yêu làm cái quái j nhể bạn nhể
chúng ta đã ko học tập lữ thần dồi bạn ạ,theo lữ thần thì cứ yêu mà khi người ta hỏi tại sao lại yêu thì bổ ko biết...
đời tôi yêu lữ thần nhưng tôi tự hào vì sao tôi yêu lữ thần bạn ạ.mịe đời.xin mạo muỗi xin lỗi fan của gem,cho mìn phọt vài câu thật lòng.tuy rằng yêu lữ thần nhưng trong cái vụ này thì thực sự tôi thấy lữ thần quá ngu,ngu dã man,ngu vật vã,có phải trỵ ăn thuốc ngu ko vại...
dm,sao mà ngu đến lỗi bị người ta xoáy cho mấy câu mà á khẩu éo nói lên lời,
-bị hớ đành nhẫn nhịn co ngta bôi bác:cái giống j hả vại dời,trỵ có bít ngta bôi bác ai ko mà ngậm tăm mồm vại trỵ,trỵ bị câm à,
-chương trình có kịch bản sẵn và đã phím tr'c: ts,ngta chơi vs trỵ hay sao hả trỵ,ngu j mà ngu thế,làm j cũng phải chuẩn bị chu đáo chứ,trỵ cứ nghĩ ai cũng ngu như trỵ,chả bao h chuẩn bị mọi thứ cho chu đáo để dồi mọi thứ loạn lên dồi đổ lỗi cho người # ý,
-rep trên rum thuyết phục nhiều trên rum,tai sao lại ko nói ra cái đã viết: trỵ thật thung minh,chỉ dc cái tay type giỏi,mồm thì như cặc,nói như cứt,mà có nói éo dc đâu nhỉ,chết đi,ngu~ vãi
-bỏ về giữa chừng nhưng ko thành: bỏ về như vại là chả tôn trọng ngta trỵ ạ,nói toẹt ra ngta bêu xấu các anh như vại thì chả cần tôn trọng họ làm j,ts trỵ,có ý định bỏ về thì quay lại chửi ngta vài câu dồi phủi đít quay về hay hơn đấy,ít nhất ngta sẽ mở to mắt cho thấy trỵ yêu các anh thế nào,ko coi thường tình yêu của trỵ.

đầu óc thung minh của trỵ thật khâm phục vật vã.ko bõ công tôi yêu trỵ như vại,vại mà trỵ lại có 1 cái sạu to vật cả vã,điên mịe nó dồi,yêu trỵ điên cuồng,mà trỵ éo thung minh như vại thì chắc j tôi yêu trỵ,ts trỵ,cứ sống như vại để tôi yêu trỵ dài dài
p/s: ts cái gọi là đối thoại "chẻ" vê tê vê 6,ngu kinh khủng,vại mà gọi là đối thoại à,tính gây war đơi mà,nhận xét người ngu mà mời khách mời cũng ngu,có mắt như mù,éo nhìn thấy thái sơn ở đâu mà mời về à,toàn mời cái loại éo có óc,mịe,ts
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6   [10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6 Empty

[10.06.27 - show]Đối thoại "chẻ" của VTV6
Trang 1 trong tổng số 1 trang